SEINDORF BEAUMARIS - ARCHIF CYSTADLAETHAU
 

Cystadleuaeth/Lleoliad

Arweinydd

Darn Prawf

Beirniad(aid)

Canlyniad

Buxton Festival of Brass
(Adran 4)

Pavilion Gardens, Buxton
28 Ebrill 2019

Scott Lloyd

New World Sketches
Daniel Price

 

Mike Kilroy

2il

Rali Gogledd Cymru
(Adran 4)

Ysgol Brynhyfryd, Rhuthun
3 Tachwedd 2018

Scott Lloyd

Northern Landscapes
Peter Graham

 

Andrew Warriner

1af

Pencampwriaeth Cenedaethol Prydain
(Adran Pedwar)
Cheltenham Racecourse, Cheltenham
14 Medi 2019

Scott Lloyd

Beecher Variations
Stephen Bulla

 

Craig Roberts
Paul Holland
Ian Brownbill

4ydd

Pencampwriaeth Cymru
(Adran 4)

Neuadd William Aston, Wrecsam
17 Mawrth 2019

Scott Lloyd

Northern Landscapes
Peter Graham

 

Sarah Groarke-Booth
Sheona Wade

2il

Rochdale Festival of Brass
(Adran 4)

Neuadd y Dref, Rochdale
21 Hydref 2018

Scott Lloyd

Northern Landscapes
Peter Graham

 

Benjamin Richeton

3ydd

Pencampwriaeth Agored Prydain 
Symphony Hall, Birmingham
1 Medi 2012

Gwyn Evans

Electra
Dr Martin Ellerby

Derek Broadbent
Stephen Roberts
Steve Sykes

13eg

Gwyn Evans

All England International Masters 
Lighthouse Theatre, Kettering
27 Mai 2012

Comedy Overture
John Ireland

David Read MBE
Derek Broadbent
Stephen Roberts

13eg

Gwyn Evans

Pencampwriaeth Cenedaethol Prydain
(Adran y Bencampwriaeth)
Royal Albert Hall, Llundain
15 Hydref 2011

Breath of Souls
Paul Lovatt-Cooper

David Read
Rob Wiffen
Luc Vertommen

4ydd

Gwyn Evans

Grand Shield 
Winter Gardens, Blackpool
12 Mai 2012

On the Shoulders of Giants
Peter Graham

Malcolm Brownbill 
Dr Robert Childs

2il

Pencampwriaeth Cymru
(Adran y Bencampwriaeth)
Neuadd Brangwyn, Abertawe
20 Mawrth 2012

Gwyn Evans

The Devil and the Deep Blue Sea
Derek Bourgeois 

Derek Broadbent

5ed

Pencampwriaeth Cymru
(Adran y Bencampwriaeth)

Neuadd Brangwyn, Abertawe
20 Mawrth 2011

Gwyn Evans

Paganini Variations
Philip Wilby

David Reade MBE

2il

Gwyn Evans

Northern Open
(Adran A)

Theater Royal, St Helens
21 Tachwedd 2010

Le Roi D’Ys
Edouard Lalo

Ian Brownbill

3ydd

Gwyn Evans

Senior Cup 
Winter Gardens, Blackpool
14 Mai 2011

Prisms
Peter Graham

Derek Broadbent
Dave Roberts

3ydd

Gwyn Evans

All England International Masters 
Lighthouse Theatre, Kettering
26 Mai 2013

A Kensington Concerto
Eric Ball

 

Stephen Roberts
Dennis Wilby
David Read

1af

Gwyn Evans

Pencampwriaeth Cenedaethol Prydain
(Adran y Bencampwriaeth)
Royal Albert Hall, Llundain
20 Hydref 2012

Daphnis et Chloé, 2nd Suite

Maurice Ravel arr. Howard Snell

Howard Snell
Ray Farr
Paul Cosh

11eg

Pencampwriaeth Cymru
(Adran y Bencampwriaeth)
Neuadd Brangwyn, Abertawe
17 Mawrth 2013

Gwyn Evans

Harmony Music 
Philip Sparke

Paul Cosh

6ed

British Open Championships 
Symphony Hall, Birmingham
7 September 2013

Gwyn Evans

Arabian Nights
Stephen Roberts

 

Stephen Roberts
David Read
Rob Wiffin

17eg

Eisteddfod Genedlaethol Cymru
(Adran 3) 

Bodedern, Ynys Môn
5 Awst 2017
 

Morten Hansen

Gary Davies

1af

Eisteddfod Genedlaethol Cymru
(Adran 4) 

Bodedern, Ynys Môn
5 Awst 2017
 

Gwyn Evans

Gary Davies

1af

Gwyn Evans

Senior Trophy 
Winter Gardens, Blackpool
15 Mai 2010

Le Roi D’Ys
Edouard Lalo

Robert Childs
Richard Marshall

1af

© 2016 SEINDORF BEAUMARIS BAND. Registered Charity No. 517812